Namibískir erlendir kaupsýslumenn heimsækja verksmiðjur

Þann 28. júní 2023 komu namibískir viðskiptavinir til fyrirtækisins okkar í vettvangsheimsókn.Hágæða vörur og þjónusta, sterk hæfni fyrirtækis og virtur þróunarmöguleikar iðnaðar eru mikilvægar ástæður til að laða að þessa heimsókn viðskiptavina.
Fyrir hönd félagsins bauð framkvæmdastjóri félagsins komu viðskiptavinar velkominn og stóð fyrir ítarlegri móttökuvinnu.
Þegar viðskiptavinir heimsækja framleiðsluverkstæði okkar eru þeir í fylgd með forstöðumönnum ýmissa deilda.Þeir hafa tækifæri til að fylgjast með framleiðsluferlinu á vörum okkar.Undir handleiðslu færra tæknimanna okkar framkvæmdi viðskiptavinurinn prófunaraðgerð á staðnum.Framúrskarandi frammistaða búnaðarins hefur verið mjög metin af viðskiptavinum.Leiðtogar og starfsmenn fyrirtækisins brugðust virkan við spurningum viðskiptavina og gáfu ítarleg svör með ríkri fagþekkingu og frábærri færni.Þessi sýning á sérfræðiþekkingu og hæfni skilur eftir varanleg áhrif á viðskiptavini.Jákvæð reynsla viðskiptavina okkar í heimsóknum þeirra eykur traust og samband milli fyrirtækisins okkar og þeirra.

Namibískir erlendir kaupsýslumenn heimsækja verksmiðjur (1)

Namibískir erlendir kaupsýslumenn heimsækja verksmiðjur (2)

Namibískir erlendir kaupsýslumenn heimsækja verksmiðjur (3)

Namibískir erlendir kaupsýslumenn heimsækja verksmiðjur (4)

Framúrskarandi frammistaða búnaðar okkar, ásamt athyglisverðum stuðningi teymisins okkar, hefur styrkt orðspor okkar sem trausts og fróður samstarfsaðila.Við hlökkum til að byggja upp langtíma og gagnkvæm tengsl við viðskiptavini okkar sem byggja á þessu jákvæða samspili.
Í heimsókninni gaf fyrirtækið okkar yfirgripsmikla og ítarlega kynningu á framleiðslu- og vinnsluferli helstu tækja fyrirtækisins okkar, svo og mismunandi notkun og skilvirka notkun vörunnar.Eftir heimsóknina ræddu forsvarsmenn fyrirtækisins mikið um núverandi þróun fyrirtækisins, drógu fram ótrúlegar framfarir í tækjatækni og sýndu vel heppnuð sölutilvik.Skipulegt framleiðsluferli, ströng gæðaeftirlit, samfellt andrúmsloft, hollt og duglegt starfsfólk og frábært vinnuumhverfi hafa sett djúp áhrif á viðskiptavini.Jákvæð viðbrögð viðskiptavina sýna fram á skuldbindingu fyrirtækis til framúrskarandi og getu þess til að viðhalda háum stöðlum í öllum þáttum starfseminnar.
Og ítarlegar umræður við æðstu stjórnendur fyrirtækisins um framtíðarsamstarf beggja aðila, í von um að ná til viðbótar vinna-vinna og sameiginlega þróun í framtíðarsamstarfsverkefnum!

Namibískir erlendir kaupsýslumenn heimsækja verksmiðjur (5)

Namibískir erlendir kaupsýslumenn heimsækja verksmiðjur (6)

Namibískir erlendir kaupsýslumenn heimsækja verksmiðjur (7)

Namibískir erlendir kaupsýslumenn heimsækja verksmiðjur (8)


Birtingartími: 17. ágúst 2023